82 ตอบกลับ

พร้อมมาก กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ยังไม่มีอาการอะไรเลย..แต่วันที่9นี้หมอนัดไปคุยแล้วค่ะ ว่าจะเร่งคลอดรึผ่าเป็นลำดับต่อไป

รอทุกนาทีเลยค่ะแม่🥰 ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะค่ะ

VIP Member

อยากพร้อมหิ้วมั่งจังคะแม่😅😅 ตอนนี้ 27w ของใช้พร้อมทุกอย่างแล้ว พร้อมซัก พร้อมหิ้ว ตื่นเต้นแทนคุณแม่ๆใกล้คลอดจังเลยคะ😊

กำหนดคลอดพรุ้งนี้แล้วค่ะ บ้านนี้ยังเงียบกริบอยู่เลย หมอเลยนัดอีกทีอาทิตย์หน้าค่ะ🤣 อยากแตกมากค่ะ อึดอัดจะแย่แล้ว

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะคุณแม่🥰

บ้านนี้18กันยาค่ะแต่คุณหมอบอกว่าจะต้องให้น้องเกิดวันที่9กันยาให้ใด้ค่ะบ้านนี้ยังไม่เตียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้นัด13กันยาแต่ออกก่อนแล้วจ้า

บ้านนี้พร้อมมาก39+4แล้วแต่หมอให้ทานยาพยุงครรภ์1อาทิตยเพราะน้องตัวเล็กแม่เศร้ามากอยากให้ออกมาไวๆ😢😢

บ้านนี้10กันยาค่ะยังเงียบยุเลยมีแต่ท้องแข็งอาการอย่างอื่นไม่มีเลยค่ะอึดอัดมากๆอยากแตกแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็มีท้องแข็งแล้วค่ะ 😂 แต่อย่างอื่นไม่มีเช่นกัน 😅 ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะค่ะ แม่🥰

บ้านนี้ฝุ่นเกาะหมดแร้ว555 ลูกก็ไร้วี่แววเหลือเกินอยากแตกมาก 13กันยา คะ ลุ้นทุกวันแต่ก็นิ่งสนิท

😊ไม่ต่างกันเลยค่ะแม่ เห็นบางบ้าน 38+ ก็มากันแล้ว 🥰 แต่เรานี่เงียบกริบ😅

บ้านนี้ก็นัดคลอด 12 กันยาจ้า เตรียมใส่ไว้ในรถแล้ว ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันจ้า 😂😂😂

ลูกคงจะเพลินอยุ่ในท้องค่ะแม่ 😅

บ้านนี้ 10 กันยา เงียบมากค่า ไม่มีวี่แววเลย ถ้าไม่คลอด 11 กันยา หมอให้แอดมิทล่ะค่า

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะแม่

บ้านนี้ก็12กยค่ะ เริ่มหน่วงๆเหมือนปวดประจำเดือนแล้ว แต่ผ้ายังซักไม่ได้ฝนตก😂

ตื่นเต้นแทนแม่เลย บ้านนี้เงียบมากค่ะ