21 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 20 พค. แต่ขอหมอผ่าก่อน ผ่าคลอด 8 พค. ค่ะ ไม่รู้จะได้คลอดก่อนวันที่ 8 ไหมรอลุ้นอยู่ค่ะ

ขอบคุณจ้า

5พค.เหมือนกันค่ะ ลุ้นอยู่ทุกวัน เเต่ก็ไม่มีวี่เเววที่จะออกก่อนเลยค่ะ😂

VIP Member

กำหนด26พ.ค.63แตกไปแล้วค่ะ แตกก่อนกำหนด 😅 ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่ 😊

VIP Member

เจ็บเตือนรึยังค่ะ บ้านนี้อีก13วันไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

VIP Member

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะตื่นเต้นแทนจังเลยค่ะ บ้านนี้23ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ๆ ขอให้แม่ๆคลอดง่ายๆเหมือนกันนะคะ❤️❤️

บ้านนี้กำหนด 6 พ.ค ค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะอีก7วัน ยังเงียบอยู่เลย

Super Mum

ใกล้แล้วค่ะ ขอให้​คลอด​ง่าย​ๆ​ นะคะ​😊

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด5พค