35 ตอบกลับ

ถ้าท้องแรกมันจะดูไม่ค่อยออกค่ะ บ้านนี้ท้องออกตอน เกือบแปดเดือน ตอนนี้น้อง 10 เดือนกว่าแล้วค่ะ

กำหนดคลอด8. สิงหา จ้าตอนนี้18week6d แล้วค่ะ ท้องแรก อาจจะดูใหญ่ เพราะกินอิ่ม😂❤

21สิงหาค่ะ ยังม่รุ้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะตอนนี้16สัปดาร์7วันค่ะ

VIP Member

ถ้าท้องแรกท้องจะม่ออกค่ะจะออกก้ประมาน6เดือนถึง7เดือนค่ะแม่

VIP Member

18/8/63 เหมือนกันเลยค่ะ แต่แม่บ้านนี้มีพุงค่ะเลยดูใหญ่

ไม่ใหญ่เหมือนกันค่ะ น้ำหนักคงที่ไม่เพิ่มด้วย

28สิงหาจ้าา เดือนเดียวกันกับพ่อเค้าเรย🥰

19+1wท้องนิดเดียวเองค่ะกำหนด5/08/63สิงหาคมจ้า

กำกนดคลอด12สิงหาค่ะ..ท้องแรก

VIP Member

7 สิงหาคมค่ะ ท้องแรก วันนี้ 19w พอดี