14 ตอบกลับ

น่ารักน่าชัง❤❤ เห็นบ้านอื่นแตกอิจฉาแล้วจ้าา55❤❤ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ❤❤

ยินดีด้วยจ้า​ อยากคลอดแล้วเหมือนกัน​ แต่ยังไม่มีอาการเลย กำหนดคลอด26ก.ยจ้า

ยินดีด้วยค่ะ..22กันยาเหมือนกัน..มดลูกเปิดแค่เซน25เองหมอให้กับมานอนรอที่บ้าน

22กันยาเหมือนกันจร้าแต่มีอาการเตือนบ้างแร้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยยย

22กันยาเหมือนกันเลย..ไม่มีวี่แววว่าจะออก😂😂😂

22กันยาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

กำหนอด14 ก ย ยังเงียบยุเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่

VIP Member

ขอให้เลี้ยงง่ายๆจ้า

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​