77 ตอบกลับ

22ธันวา มีแต่เจ็บเตือนค่ะแม่อยากเจอใจจะขาดแล้ว

VIP Member

37+5 กำหนด 23 ธ.ค.มีแค่อาการเตือนบ้าง อยากแตกแล้วจ้า

ทีมธันวาค่า. ผ่าคลอด5ธันวาคม น้องนินนี่ค่ะ☺️

18ธันวาคม ยิ่งใกล้ยิ่งเงียบตั้งตารอค่อยแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ

กำหนด 28 ธันวาคม มีแต่เจ็บเตือนอยากแตกมากอึดอัด

กำหนด15ธันวา แตกไปเมื่อ3ธันวานี้ค่ะ ได้37+6

เท่ากันเลยค่ะ นัดผ่าวันที่9นี้แล้ววว

เหมือนกันเลยแม่ กำหนด21 นัดผ่าวันที่9นี้ ตื่นเต้นสุดๆ

เรากำหนดคลอด 8 ธันวา ยังไม่มีอาการเลย

บ้านนี้จะเลยแล้ว40weekแล้วยังเงียบกริบ

มาแล้วค่ะกำหนด13น้องผ่าคลอดวันที่7