12 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด13มิถุนา ยังเงียบอยู่เลย แต่มีมูกออกมาเยอะมากไม่มีเลือดปนท้องก็ไม่ปวดเลย

สู้ๆค่ะแม่

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้กำหนด19 แต่เมื่อวานปากมดลูกเปิด2เซน วันนี้ปวดทุก5นาที ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยคะแม่

ไปหาหมอนนะคะแม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ปากมดลูกเปิด 1 เซน นอนรอเป็นวัน ไม่เปิดเพิ่ม ขอกลับมาบ้าน อยากคลอดแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ #อยากแตกบ้างจังค่ะอึดอัดไม่ไหว

โดนยากระตุ้นเจ็บไหมค่ะแม่ กลัวจังค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอดวันเดียวกับแม่เลยค่ะ แต่ไม่มีอาการใดๆเลย

สู้ๆค่ะแม่อีกนิดเดียว

ยินดีด้วยนะคะแม่บ้านนี้กำหนด10มิถุนายนยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ออกวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้กำหนด12มิถุนา ออก7มิถุนา

บ้านนี้อยากคลอดแล้ววว ไม่รู้จะทำยังไง

สู้ๆค่ะ

VIP Member

ปากมดลูกไม่ยอมเปิดเพิ่มเลยแม่

แม่มีอาการยังไงบ้างหรอค่ะ

โดนกระตุ้นค่ะ ปวดท้องเลยไปหาหมอปากมดลูกเปิด3เซน70 หมอเลยให้แอดมิดค่ะ