เตรียมซักจ้า

กำหนด11ส.ค แม่ๆทีมส.ค. เตรียมกันยังคะ💟💟💟

เตรียมซักจ้า
19 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้พร้อมหิ้วแร้วคะ18สิงหาแต่สงสัยจะก่อนแม่มีอาการปวดท้องท้องแข็งบ่อย😆😆

12 สิงหา ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า555 ครอบครัวฝั่งสามีเขาหัวโบราณเลยไม่อยากขัดใจ🤣

TapFluencer

11สิงหาเหมือนกันค่ะ เตรียมแล้วซักแล้วจัดตะกร้าพร้อม แต่ยังไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี้ 29 สค. เตรียมแล้วแต่ยังไม่ซักเลยจ้า ว่าจะซักอาทิตย์หน้า

บ้านนี้เกือบไม่ทันบางอย่าง กำหนดคลอด10 สค แต่คลอด 23 กค

17 สิงหาคม แต่คลอดแล้ว 31 กรกฎาคมค่ะ เตรียมพร้อมมาก

Post reply image

เตรียมใส่กระเป๋าใส่ตระกร้าพร้อมหิ้วแล้วค่ะ

บ้านนี้ 26 ส.ค. ซักพร้อมแล้วค่ะ อุปกรณ์ครบมาก5555

บ้านนี้15 สิงหา พร้อมหิ้วแล้วจร้า🥰🥰

25สิงหาเตรียมแค่ที่จำเป็นก่อนค่ะ

Post reply image