68 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนท้องชอบมากค่ะ คลอดน้องออกมาก็ยังชอบอยู่❤❤❤

บ้านนี้ก็ชอบค่ะ ไปนั่งกินคนเดียวก็เคยมาแล้ว ^^

เป็นจ้าแต่เเฟนไม่ให้กิน บอกว่าเดะลูกจะอ้วน55

บ้านนี้ก็ชอบกิน แต่กินเยอะไม่ได้คะ แน่นท้อง

แม่บ้านนี้ชอบมากแต่ช่วงนี้งดออกบ้านก่อน

บ้านนี้ก็กินนะ แต่ไม่เน้นหมูเน้นต้มผัก5555

ตอนแพ้ท้อง ชอบกินมาก ต้องไป กินให้ได้ 55555

เอิ่ม เลื่อนมาเจอ ตอนนี้ คือหิวข้าวมาก

เป็นเหมือนกันค่ะแค่เห็นรูปก็หิวแล้ว555

เหมือนกันเลยค่ะ หิวทุ้กก..วันไม่เบื่อ