68 ตอบกลับ

โอ้ย...อยากๆๆกินมากๆๆเลยค่ะ บ้านนี้เป็นอิสลาม อยากกินเนื้อกะทะค่ะ

ตอนยังไม่ท้องชอบมากหมูกะทะ พอท้องเเล้วไม่ชอบเอาซะเลยหมูกะทะ

บ้านนี้กินก่อนไปคลอด1วัน แต่หลังคลอดมาก้ออยากกินเหมือนเดิม

ช่วงที่รู้ว่าท้องแรกๆชอบทานชาบูมากเลย อยากกินอะไรร้อนๆ

ใช้ๆ. เป็นเหมือนกัน. หิวบ่อยมากเเละจะต้องไปกินทุกอาทิตเลย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ หิวบ่อยมาก หิวเกือบทุกวันก็ว่าได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ต้องได้กินทุกอาทิตย์เลยค่ะ รักมากขาดไม่ได้5555

บ้านนี้กินทุกๆตังออกเลยคะหิวทั้งคุณพ่อทั้งคุณแม่

นี่ก็เนื้อย่างเหมือนกันค่ะ แต่กินเดือนละครั้ง 😂😂

ชอบกินมากคะ​แต่ช่วงไตรมาสสุดท้ายกินได้น้อยลงค่ะ