51 ตอบกลับ

เราฉีดเข็มแรกตอนฝากครรภ์ (5 วีค) เข็มที่ 2 ตอน 10 วีคค่ะ

ของเราฉีดตอน 3เดือน 6เดือน และ7เดือนค่ะ ทั้งหมด3เข็ม

VIP Member

ปกติ เขาจะฉีดทันทีที่ฝากท้องนะ ลองถามหมอดูน้าา

ใช่คะเพื่อนๆก้อบอกแบบนั้นแต่เราก้อรอหมอจะบอกจน6เดือนหมอก้อไม่ได้บอกไห้ฉีดรอบหน้าคงต้องถามแลวคะ

เราฉีดตั้งแต่ 3 เดือนค่ะ อีกเข็มตอน 4 เดือน

ของเรายังไม่ได้ฉีดเรยค้ะ 31สัปดาร์แร้ว

ของเราตอน5 เดือนจ้า ครบทั้ง2 เข็มแล้ว

ฉีด 3 เข็มนะค่ะ หมอจะแบ่งช่วงเวลาให้

บ้านนี้ฉีด11w, 16w,24w และน่าจะฉีดอีกที32wคะ

ของเค้าฉีด บาททะยักตอน 6เดือน 1w ค่ะ

เข็มเริ่มต้นฉีดตอนไปฝากครรภ์ค่ะ