3 ตอบกลับ

แม่ก็เป็นกลางคืนไม่นอน นอนเช้าตื่นเย็น ตอนไตรมาส 2 ง่วงกลางคืน พอไตรมาส 3 ไม่ง่วงเลยคะ ถามหมอว่าเป็นอะไรไหม หมอบอกถ้ากลางวันนอนเต็มที่ก็ไม่เป็นไรคะ

ขอบคุณค่ะ🥰

ไม่น่าจะมีผลนะคะแม่ ตอนนี้มีเวลาก็ต้องรีบนอนก่อนนะคะ เจ้าตัวเล็กออกมาจะไม่มีเวลานอนแล้ว

ขอบคุณค่ะ🥰นี้เล่นนอนเช้าทุกวันเลยแม่😅

ที่แม่นอนเช้า เพราะกลางคืนแม่นอนไม่หลับใช่มั้ยคะ แม่มีภาวะเครียด หรือคิดมากหรือป่าวค่ะ

ไม่นะคะปกติ แต่นอนเช้าตลอด ทุกวันเลยก็ว่าได้ค่ะ นอนไม่ค่อยหลับ