77 ตอบกลับ

ขึ้นตงน่าอกนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่เยอะขนาดนี้

เป็นค่ะ​ เราคลอดลูก​แล้วก็ค่อยๆหายไปเอง​

มันอาจจะจางลงมันออกไม่หมด

เป็นแค่ตามแขนกับข้อศอกแต่ยุบหมดแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตรงคอหน้าอกและหลังค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ พอคลอดแล้วค่อยๆจางค่ะ

VIP Member

เป็นที่หน้าอกกับเอว ทำยังไงถึงจะหายคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เราเป็นที่หน้าอก

เราก้เป็นตรงหน้าอก คันมากก อดทนๆ ✌🏻✌🏻

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อยู่หลังเยอะมาก

เป็นเหมือนกันขาเต็มท้องแขน2ข้างเลย

VIP Member

บ้านนี้เพิ่งมาเป็นตอนท้องได้8เดือน