6 ตอบกลับ

พาวะแท้งคุมคามค่ะเราก็เป็นท้อง2เดือนมีเลือดไปโรงบาลหมอไห้กับมาพักที่บ้านผ่านไป3วันเลือดออกเยอะกว่าเดิม....จนวันนี้ปวดท้องบีบมากๆๆๆๆเลือดจนน้องหลุดเลยค่ะ#ท่ามีเลือดออกรีบไปหาหมอเลยค่ะ

TapFluencer

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ รีบๆไปหาคุณหมอเลยค่ะ คุณหมออาจจะแนะนำและให้ยามา คุณแม่พักผ่อนเยอะๆนะคะ อย่าพึ่งเดินหรือออกกำลังบ่อยค่ะ

การท้อง ห้ามมีเลือกออก ถ้าออกคือหาหมออย่างเดียวเลยค่ะ สู้ๆค่ะเเม่เข้าใจเลย

ขอบคุณนะคะ ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะปวดหน่วงๆท้องเหมือนตอนเป็นประจำเดือนเลยค่ะ😥

VIP Member

หาหมอดีกว่านะคะ

รีบหาหมอเลยค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ