45 ตอบกลับ

เราก้อไม่ได้ฉีดจ้า ไม่เป็นไรค่ะ หมอไม่ได้บังคับคะ แต่ต้องดูแลตัวเองดีๆน่ะคะ

บ้านนี้ใกล้คลอดแล้วยังไม่ได้ฉีดเหมือนกันค่ะกังวลตอนไปคลอดเหมือนกัน

ยังไม่ฉีดเหมือนกันคะแต่ตอนนี้คลอดน้องได้17วันคะว่าจะไปฉีดทีหลังคะ

ตอนไปคลอดหมอไม่ว่าอะไรเราใช่มั้ยค่ะ

บ้านนี้ฉีด2เข็มแล้วจ้า เข็ม3ทางบ้านบอกรอคลอดน้องก่อนค่อยฉีด

บ้าน​นี้​ก้อยังไม่ได้ฉีดเรยค่ะเดือนนี้เข้า7เดือน​ค่ะ

บ้านนี้ท้อง23W ฉีดไฟเซอร์ครบ2เข็มเมื่อวานนี้จ้า 😊

ได้เข็มเดียว เข็มสองวันที่ 13 นี้ ปกติทุกอย่างค่ะ

ครบ2เข็มแรวคะไฟเซอ..เข็ม2ฉีดมาเมื่อวาน #ทีมมีนา65

VIP Member

บ้านนี้ก้ไม่กล้าฉีดค่ะ6เดือน รอคลอดค่อยฉีด

บ้านนี้กำหนดคลอด23ม.ค.ยังไม่ฉีดเหมือนกันจ้า