89 ตอบกลับ

เดินจะไม่ไหวแล้วค่าา ลูกสาวหนัก3,700 กรัม ไม่รู้คลอดออกมาจะหนักจริงๆเท่าไหร่

กำหนด 16ม.ค แต่ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยคะ มีแต่อาการหลอก จนระแวงไปหมเแล้วคะ 🤣

กำหนด22มกราค่ะ ได้แต่เจ็บเตือน อยากแตกแล้วค่ะ อึดอัดมาก แต่น้องไม่ออก😅

วันเดียวกันเลยค่ะแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด 10 มกราจ้า แต่นัดผ่าตามฤกษ์ 7 มกรานี้ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ☺️

ขอบคุณค่ะ ขอให้คุณแม่และลูกแข็งแรงๆเช่นกันนะคะ 😍

38+4แล้วค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย น้องยังดิ้นดุ๊กดิ๊กๆอยู่เลย

16 ม.ค.64 ค่ะ เลื่อนจากวันที่22. หมอบอกให้คลอดก่อน ยังไม่อาการอะไรค่ะ

บ้านนี้24มกราคมเงียบมากค่ะอยากจะแตกแล้วอยากเห้นหน้าแล้วค่ะ

ค่ะแม่เช่นกันค่ะยินดีด้วยค่ะ.😍

19มกรา ยังไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยคะ ไม่รู้เขาจะหาทางออกเจอมั้ย😄

บ้านนี้ในแอปบอกว่าครบกำหนด 7/1/64 ตอนนี้ยังไม่มีแววเลยจ้าาา

31มค ปวดหน่วงท้องน้อยปวดหลังมีอาการเท้าบวมมา3-4วันแล้วค่ะ