12 Các câu trả lời

Bạn hãy nói chuyện với ba mẹ bạn.. Còn nhà trai thì kệ họ. Nếu người yêu thương bạn thật sự thì ny bạn sẽ theo bạn. Còn nếu ny b nghe lời ba mẹ, thì b đừng nên buồn lm j. Chỉ cần có gđ bạn che cho bạn đăng sau thì bạn không phải sợ gì hết.

E thì ngược lại với chị. Biết e có bầu gd bên nhà trai mừng lắm, cứ trông e có bầu để được bế cháu. Còn về phía gd e thì thấy mất mặt với xã hội bạn bè, nhưng giờ thì đồng ý chấp nhận rồi

Mình cũng giống mom neg

Thời nào rồi mà còn quan trọng mấy chuyện đó .nhiều người cưới Nhau về mấy năm trời còn chưa co đc 1 dua con nữa đó.... Có cháu rồi muk ko pik quý... Khổ thật

S họ ko xấu hổ vì có thằng con đi ra ngoài làm con người ta có bầu mà ko lo đc để cho ba mẹ mình còn đi nói ngang ngược. 😑😑😑 vs lại bn cần lời khuyên j dzy

Nghỉ sao ny. Làm mk có baby mà nó kêu mk xấu hổ còn đỗ lên đầu mk là tại mk nữa, ứa gan gê...nếu nó k nứng thì đâu pải có baby ,dẫy mà mom chịu dc...

Thời này có j mà pải xấu hổ hè, có con có cháu là niềm vui và may mắn trong cuộc đời này. M hãy lạc quan lên, kệ họ 🤗🤗

Ở thời đại 4.0 rôi mà vân còn snghi đó à. Thôi cố lên e nhé vì con vì tương lai sau này ❤

TapFluencer

Từ mình nuôi con k cần nhà nó bay Jo cũng nhiều mẹ đơn thân vẫn nuôi đc con do

Em cảm ơn mọi ng nhé e sẽ tự mình nuôi bé k cần ai cả

Có con là may rồi. Lại còn sấu hổ

Câu hỏi liên quan