Asking a question

Tanong lng po d po b talaga malalaman gender n baby qng suhe po sya..? Ano po dpt gawen para umikot c baby...?? πŸ₯ΊπŸ₯Ί #1stimemom #advicepls #pleasehelp

20 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply
VIP Member

27 weeks po ako nung nakita sa utz na suhi si baby. Advise lang sakin is magpatugtog sa bandang puson since sinusundan po ni baby yung sound and lagi niyo po kausapin. Sabihan mo po na umikot siya hehe. Ngayon po, 38 weeks na me and nakaikot na po si baby. Kaya pa yan mommy ☺️☺️

2y ago

salamat po mi.. mdjo nawala worry q nsa 28wiks n kse q ee...

Sa akin as 5months nasilip naman gender ni baby pero 80% palang nung 7mos 99% sure na boy si baby ko.. Suhi din po si baby ko i think sa position ng hita yan ng baby mo baka natakpan niya next balik mo pa ultrasound ka ulit para makita ulit😊

2y ago

owkie po.. kse d q n po pinatuloy kse sbi skn ng mguultrasound d dw mkikita gender n baby kse suhe dw..πŸ˜”πŸ˜”

TapFluencer

nd rin po kc ako po breech nung una pero nalaman ung gender ....depnde rin po cguro sa sonologist or wat po..and about po sa pagikot ako po nun nilaro ko sia with flashlight then classic music po ....now 34weeks ok n po sia...

2y ago

salamat po s info pg 30wiks q papaultrasound n po aq ulit

May napanood ako na ob sa tiktok. Try mo daw mag music lagay mo sa bandang pempem, possible daw sundan ni baby yung music :) https://vt.tiktok.com/ZSRF5Y6a8/?k=1

2y ago

nakita q dn po yan s tiktok... kya tntry q n po gawen sknya ngaun.. sna umikot p sya kse 1st baby q sya amd then 15yirs bgo sya nabuo...πŸ₯Ί

7th month po nagsstart mag bago position ni baby.. usually po breech sya earlier than 7 kasi po nagiikot ikot pa yan and malaki pa space nia sa tummy mo..

saakin mi 18weeks palang nakita na gender ni baby suhi den sya. sabi sakin nung naguultrasound pag boy madaling makita pag girl daw mahirap daw makita.

2y ago

salamat po ...atlist nawala worry q.. 😊

VIP Member

Depende, naka breech si baby nun nagpa gender ako nakita naman sa ultrasound. Nagpa cas din ako naka breech pa din siya kita pa rin gender.

2y ago

salamat po mi s info... mdjo nawala po worry q..

TapFluencer

suhi sakin pero nakita nman mamsh, sa nag uultz po yan. sa pag ikot naman, kusang naikot si baby, ilang weeks kna po ba?

2y ago

okay mi

Post reply image

6mos po ako nung nalaman ko gender ni baby. Nung morning po kumain at uminom lang ako ng mga sweets para lumikot siya

2y ago

yes po mi...gagawen q po yan pag ngpaultra ulit aq pag 30wiks q...

ako po nag pa ultrasound Isang araw ..suhi c baby di nkita gender nya Kasi natakpan ng paa nya

2y ago

ilang months n po kau mi..?

Related Articles