team September

Sino poh bang team September dito.. taas kamay.. Me Sept 27,2020 SA altrusand ko.. BBY girl

54 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

Sept 24 Baby Boy hehe super excited for my 2nd baby, yung una kasi nakunan ako sana maging okey ang lahat at makaraos kaming dalawa, hehe Congrats in advance Team september ๐Ÿ˜˜๐Ÿ˜˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

first ultrasound SEPT 24 pelvic ultrsound SEPT 27 gusto ko na makaraos at sobrang excited nako makita ang baby sana kamukha ko na hahahah 2nd baby ko na sya๐Ÿ˜˜๐Ÿฅฐ

Team September din momsh๐Ÿ˜Š 1st Uts- Sept. 07 2nd Uts- Sept. 11 3rd Uts- Sept. 06 Hahaha. Have a safe delivery sa ating lahat๐Ÿ˜‡โค

Magbasa pa

me po sept. 14 pero mapapaaga labas ni baby, cs delivery, transverse kc position ni baby since 37weeks na malabo n umikot.

4y ago

aqu dn momshie transverse baby qu una utz..pinagawa sken s lying is magttuwad 3x aday mas mataas balakang para umikot c baby...awa nman poh ng diyos ng pa utz aqu khapon and normal cephalic position n c baby at 37weeks and 4 days...

Me too sept. 27 35 weeks and 3 days .. Xcited na ko manganak .. Keep safe mga mommys galingan sa pag ere hehe.

VIP Member

LMP ko sis September 27 TVS ko september 12 pangalawang ultrasound ko september 20 pangatlo september 20 hehe

Magbasa pa

sept 6 here pero ngayon 5cm na mamaya pwede na ako manganak ๐Ÿ™‚ good luck po sa ating lahat...

Me po sep 9. Panay na pananakit ng puson at balakang. ๐Ÿ˜Š Sana makaraos na.

LMP: Sept.22 TVS: Sept.23 LAST ULTRASOUND: Sept.22 SCHEDULED CS: Sept.3

Magbasa pa

Me poh. Sept 16 EDD via UTZ๐Ÿ˜Škinakabahan na excited na koh๐Ÿ˜Š