Team September ❀️

Sino po jan Team September. Naway makaraos na tayo πŸ’“πŸ€° Keepsafe Everyone. #firstbaby #1stimemom #theasianparentph

43 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

Me πŸ™ŒπŸΌ September 25 EDD .. naway makaraos na, sobrang sakit na katawan ko, laging pagod 😒 nabibigatan naku kay baby πŸ‘Ά gusto ko na makaraos πŸ˜‡πŸ™πŸ» Goodluck Team september ..

Excited na din. EDD September 20. 36w and 6d. Inuubos pa yung meds na pampakalma ng matres. Soft pero closed cervix as per last check-up. Pero sana within 2 weeks of makaraos na.

sept.05 edd via ultz paninigas , pagsakit ng puson , at pagdami ng lumalabas na discharge . makakaraos na sana tayo ng matiwasay in jesus name πŸ™πŸ™

Magbasa pa
VIP Member

September 1 39 weeks and 4 days no signs of labor pa dn pero hope sana makaraos na good luck saten mga mommies #firstimemom #1stbaby

Magbasa pa

Sept.14 me..panay tigas lang at kirut2 sa puson pero carry parin yung sakit,di na rin nkalatulog pg gabi,madalas nagigising nalang..

VIP Member

Meee. 37weeks and 2days nako. EDD Sept 17. na IE ako knina close pa cervix ko kaya lakad2 muna.

September 19 edd... hindi na makatulog, panay sakit na rin ng tyan at puson 😊

Meee mga mommies EDD SEPT 22 Sana makaraos na tayong Sept team hereπŸ˜‡β˜ΊοΈ

Sept 7. Hopefully mag normal delivery at healthy si baby na lumabas ❀️

Sept12. Palage n nsakit Ang puson at naninigas tiyan ..goodluck saten 😊

4y ago

me too,panay tigas lang at konti kirot sa puson,na parang kinakapos hiningi ko..