Pcos ค่ะ ตั้งครรภ์ธรรมชาติไม่ได้บำรุง มาเอง กังวล เพราะเห็นว่ามีความเสี่ยงท้องลมคือไข่ไม่สมบรูณ์ และค่อยๆฝ่อ (ใจไม่ดีเลยค่ะ )

Pcos ค่ะไม่ได้บำรุง อะไร เลยมาแบบธรรมชาติค่ะ เห็นคลิปในติ้กต้อก มีอาการpcos เจอถุงตั้งครรภ์ เจอไข่แดง แต่ไม่เจอตัวอ่อน จะweek ที่ 12 ไข่แดงในถุงตั้งครรภ์ค่อยๆฝ่อ และต้องขูดเอาถุงตั้งครรภ์ออก และให้นว่าไม่มีอาการอะไรเลย มีเพียงไปตรวจตามรอบคุณหมอนัด 📍ส่วนเรื่องของเราคือ ไปหาหมอ หมอบอกว่า ท้องอ่อนๆพึ่งปฏิสนธิ ซาวด์ทางช่องคลอด เจอถุงตั้งครรภ์ และนัด อีก 2 week คือ 1 สค67 นี้เพื่อดูพัฒนาการ ค่ะ /// มีความกังวลค่ะ ภาวะpcos นี้ มีโอกาสมากน้อยเเค่ไหนคะ กี่เปอร์เซ็นคะ อยู่จนคลอด ขอบคุณค่ะที่ให้ความอห็น #ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ

Pcos ค่ะ ตั้งครรภ์ธรรมชาติไม่ได้บำรุง มาเอง กังวล เพราะเห็นว่ามีความเสี่ยงท้องลมคือไข่ไม่สมบรูณ์ และค่อยๆฝ่อ  (ใจไม่ดีเลยค่ะ )
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ