Ươm mầm cùng sữa HiPP

Ngày đầu mẹ mới sinh gấp quá nên chưa kịp mua sữa. Bố mới đi mua sữa mà bố đâu biết loại nào mua bừa ngẫu nhiên mua đúng sữa HiPP cho con , thật vui khi có cơ duyên đồng hành với HiPP ngay khi con chào đời. Mình cũng giống các mom khác khi cho con dùng sản phẩm nào cũng sẽ tìm hiểu trên google là sữa này có tốt không, nguồn gốc xuất xứ như thế nào, được nhiều mẹ tin dùng không ? Và mình đã nhận được kết quả là sữa HiPP Combiotic Organic được sản xuất từ nguyên liệu hữu cơ đạt chuẩn nghiêm ngặt của Liên Minh Châu Âu , ngoài ra chứa nhiều chất xơ phân lập gốc từ sữa mẹ, tăng cường tiêu hóa miễn dịch, và bổ sung nhiều thành phần dinh dưỡng khác giúp bé phát triển não bộ, tế bào thần kinh mang đến cho bé một cơ thể khỏe mạnh, trí óc thông minh hơn. Khi con vào tháng ăn dặm mình đã đăng ký mẫu dùng thử bột ăn dặm của HiPP, thật tuyệt vời khi bé hợp tác ngay buổi ăn đầu tiên. Không chần chừ gì nữa giới thiệu ngay cho nhà em gái mình cùng sử dụng sữa HiPP . Khi 2 bé nhà mình và nhà em gái gặp nhau mỗi bé đều cầm bình sữa HiPP uống ngon lành , không phải vất vả nuôi các bé lớn. Và điều tất nhiên ngoài sữa bột nhà mình sẽ dùng thêm tất cả các sản phẩm của HiPP như bột ăn dặm, sữa chua , váng sữa .... Cảm ơn HiPP đã mang lại dòng sản phẩm cho các mẹ bỉm sữa nuôi con khôn lớn. #HiPPOrganicCombiotic #ƯơmMầmCùngHiPP

Ươm mầm cùng sữa HiPP
24 Các câu trả lời
TapFluencer

like chéo giúp mình

tym cho m..🥰

TapFluencer

chéo nhé mom

TapFluencer

Chéo nha mom

TapFluencer

like like

Like 😍