14 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อได้มา4-5อย่างแล้วค่ะ ของฮัคกี้ได้1กล่องค่ะ ดีใจกับแม่ด้วยจ้า❤️

ลงในกูเกิ้ลค่ะ พิมพ์ว่า ลงทะเบียนคนท้องของฮัคกี้ก้อได้ค่ะแม่

ดีจังเลยค่ะบ้านนี้ลงไว้ตั้งหลายอย่างตอนนี้มาแค่แอนมัมอย่างเดียว

แอนมัมลงยังไงค่ะ

บ้านนี้ลงไว้หลายอย่างมากค่ะ ยังได้ไม่ครบเลย

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

เพิ่งได้เหมือนกันค่ะเพิ่งมาวันนี้เลยค่ะ

😍😍

ดีจัง ค่ะ ของเราได้แค่กล่องเดียวเอง

เดี๋ยวเค้าอาจจะส่งไปอีกค่ะแม่รอดูอีกนะค่ะ❤

บ้านนี้ ได้ 3 กล่องเลยจ้าา

ขอบคุณค่ะ 😊🙏

ลงแปปเดียว ได้ของแล้วค่ะ

ลงยังไงค่ะ

VIP Member

เย้ๆๆ ใช้ดีไหมคะ

ใช้ดีมากแม่น้องเพิ่งคลอดไม่แพ้ด้วยจ้า😍😍

ลงมา3-4เดือนเลย😂

รอวนไปเนาะแม่เนาะบ้านนี้รอเดือนนิดๆ😁

ได้มา 1 กล่องค่ะ

😍😍