Baby's out 😍😍 January 28,2021

Nakaraos na din po @38weeks and 2 days EDD via utz : Feb 02&08&17 EDD via Lmp : Feb.09,2021 2.6kg via Normal Delivery 🥰 January 28 11am papacheckup lang sana pero 4-5cm na pala kaya dina pinauwi di ako naniniwala kasi no pain tlaga but 3pm start active labor nako then 5pm baby's out na without fundal push at walang hiwa or tahi Thank you Lord di mo kmi pinabayaan #2ndbaby#momcommunity #pregnancy

Baby's out 😍😍 January 28,2021
63 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

Congrats mommy❤️ ako ngapo Close cervix padin po. 38weeks and 4days napo ako no pain and no sign padin po ako. Edd via ultrasound feb 7& naging 9 po sunod. LMP- 10-13.

3y ago

lakad akyat baba po sa hagdan exercise din po

Sana all nanganganak same due date feb9 bleeding Lang pero Wala parin akong nararamdaman na pain.😭😭 Sana makaraos na ako

3y ago

ako po kase Hindi pa anggang ngayon no sign of labor paren ano po kayang pweding gawin😭

VIP Member

sana all😊 ang bait naman ni baby d pinahirapan mommy nya😍sana ganun dn yung akin? 😍 38 weeks &2 days here, sana makaraos rin🙏🏼

3y ago

hehe sabi lang sakin ng ob wag mainip exercise lang dw ☺

congrats po, ako nga 38 weeks and 2 days pero wala parin. walking and more squat na ginagawa ko. hehe 2cm palang.😊 sana makaraos na.🙏

3y ago

more squatting po para bumaba si baby sya magopen ng cervix mo 😊

congrats. ako 4cm diko na kinaya ang pain. at ang masakit pa stock ng 4cm ng 5hrs. kaya diko na kinaya emergency cs ako.

3y ago

sakin naman 2hrs yung active labor 8cm nanganak nako agad

Buti pa sayo 4-5 cm no active labour, ako nun finger tip palang humihilab hilab na yung tiyan ko.😂

3y ago

mataas dw po pain tolerance ko 😅

congrats.. sana all makaraos na ako din 38 weeks and 4 days no pain parin

3y ago

anong una mong naramdaman sis?? kse ako naninigas tyan ko tpos white discharge

congratulations po 😊 Feb.9 din due date ko , nawa makaraos ndin 😊

3y ago

patagtag po mommy ☺😊

ayy kya po pla mlki bnyran nyu po ...ah ok po slmat

congratulations mommy sana all pogi ni babyy😊