Thức uống Star Kombucha

Mình biết đến thức uống Star Kombucha từ quà tặng tháng của app the asianparent. Mình đã tìm hiểu thêm thông tin và chia sẻ với các bạn về thức uống Star Kombucha này nhé: Thức uống Star Kombucha rất tốt sức khỏe của mọi người, giúp Tăng cường hệ miễn dịch, Bảo vệ hệ tiêu hóa, Thúc đẩy giảm cân, Cải thiện sắc đẹp làn da, Thanh lọc cơ thể và Tái tạo nguồn năng lượng tươi trẻ. Mọi đối tượng đều dùng được chỉ hạn chế cho mẹ đang cho con bú, phụ nữ mang thai và trẻ em. Nước uống Star Kombucha có tổng cộng 10 vị là vị nguyên bản và 9 hương vị trái cây tươi kết hợp trà thảo mộc. Mỗi vị cho chúng ta cảm giác khác nhau như vị chanh và việt quất chua ngọt hòa quyện, vị chanh dây chua ngọt thanh mát. Vị chanh gừng thơm nồng giúp xoa dịu tinh thần, vị chanh sả, vị xoài kiwi mang đến chất chua ngọt đặc trưng, vị cam đào thơm ngon, vị lựu đỏ ngòn ngọt thanh mát, vị dâu và hương thảo đắng nhẹ thơm đậm đà, vị ổi hồng thơm ngọt. Đối với các bạn lần tiên dùng thử nên dùng vị chanh dây sẽ dễ uống nhất vì chua chua ngọt ngọt. Mình đã dùng thử, và chồng mình thì rất thích uống, ướp lạnh là tuyệt vời. ❤️❤️❤️ #hieuveStarKombucha

Thức uống Star Kombucha
41 Các câu trả lời

Chờ cho con lớn r sẽ thử, giờ đang cho con ti á m😁

Super Mum

hấp dẫn quá mom,làm sao để đăng dk mom nhỉ,

VIP Member

Mom ghé xem ảnh bé mình với nhan

TapFluencer

cảm ơn mom đã chia sẻ

TapFluencer

hình đẹp quá mẹ

VIP Member