Thức uống Star Kombucha mê ly!

Một mùa hè nóng nực nữa lại ghé thăm rồi cả nhà ơi!!! Giữa vô vàn thức uống giải khát của ngày hè thì nhờ có TAP mà mình biết đến một thức uống mới, một thương hiệu mới - Star Kombucha. Chính vì sự thơm ngon của các "ẻm" mà mình phải ngay lập tức tìm hiểu về thương hiệu này. Không tìm hiểu thì không sao, chỉ mới tra cứu xíu thôi mà mình say càng thêm say các "ẻm" 😋 Chứa các thành phần dinh dưỡng như probiotic, các vitamin và khoáng chất, polyphenol,... thức uống Star Kombucha giúp tăng cường hệ miễn dịch, bảo vệ hệ tiêu hoá, thanh lọc cơ thể, tái tạo làn da, giảm cân và kiểm soát đường huyết. Ngoài ra, các sản phẩm của Star Kombucha còn đa dạng màu sắc vỏ lon tương ứng với từng loại hương vị như vị chanh và việt quất, vị chanh gừng, vị xoài dứa, vị cam đào, vị lựu đỏ... Vì thế, không ngạc nhiên khi chúng trở thành thức uống ưa chuộng của nhiều lứa tuổi. Ôi! Trong cái thời tiết nắng nong như này mà mỗi ngày được tận hưởng 1-2 lon Star Kombucha mát lạnh thì quả là "tuyệt cú mèo" 😝. Một lưu ý nho nhỏ mà mình muốn nhắc tới là thành phần có chứa ít cồn và caffein nên trà Star Kombucha chưa thật sự thích hợp với phụ nữ mang thai, cho con bú và trẻ em. Còn chần chừ gì nữa mà không mau thưởng thức thức uống thơm ngon này nào cả nhà ơi! 😉 #hieuveStarKombucha

Thức uống Star Kombucha mê ly!
20 Các câu trả lời
VIP Member

Chưa thủ qua, mong dc thử

TapFluencer

chéo nha mom, may mắn luôn nè

chúc mom đoạt giải ạ..

TapFluencer

chúc mom may mắn 🙂☺️

VIP Member

chúc mom may mắn nhé🥰

TapFluencer