17 Replies

try mo po okra water momsh.. ako nagbuntis tumaas blood sugar ko. nirecommend na nila ako mag insulin, pero di ko ginawa tinry kopo okra water and yun nag normal po blood sugar ko and healthy si baby paglabas 😊😇

every morning momsh yung wala pang laman sikmura, as in wala ultimo tubig .. slice ka 3 okra ibabad mo sa 1glass water 6pm ibabad mona momsh tas kinaumagahan mo inumin 30mins before breakfast

same here. I'm on my 4th week this week. very new . type 2 Ang diagnosis sa akin years ago. hnd na ako sure Ngayon kamusta na Ang levels ko. I hope everything goes well to all diabetic mommies and soon to be moms like us

Wala pa mommy, sa Saturday pa ako mag papa check up if hnd papakita Ang period ko pero so far Ang mga PT ko nag positive na 2-3 days before period ko. Baby dust to all of us. ❤️

gnian dn ako mi, maaga pinag ogtt, so nkita nga mtaas fbs ko, 1st tri ko p lng, and tinatry q ko tlga mg normal sugar ko, so far naachieve q nmn, pero need q o bumalik pra s hba1c kung mgiinsulin tlg aq,

ano kinakain mo mi and ano kdami. bumababa kasi akin pero di ko ma achieve yung 95-100 lg

Same mamshie. Type2 diabetes bago plng ako mabuntis prescribe na skin metformin plain hanggang ngyon po. Pero monthly pdin ako npunta sa endo ko normal na nmn sugar level ko.

mabuti po, ako po insulin na. mejo mataas pdin pero chinicheck ko po food intake ko ninonote down ko po yung mga nagpapataas talaga

Basta iwas ka lang po sa salty,sweet,processed foods. Bawal din softdrinks or any drinks na mataas sugar. You can eat vegetable salad,or tulad neto homemade shawarma.

noted with thanks po!

my GDm dn ako mi.. kso skin ano png didiet and monitor lng ako ng aking ob.. 30weeks ndn ako preggy

good luck mami

less rice more protein and grains ang solusyon mi ☺️

ay totoo ba mi, sge sge mami. taas pdin sugar ko pero bbalik ako sa endo ko sa 19 hopefully magapan agad i think dadagdagan ayung untis ng insulin ko. di nako nakain ng rice mi idk

Related Questions

Trending na Tanong

Related Articles