stress na stress

mga mommy how do you fight stress while pregnant feeling ko kasi ang taas ng stress level ko kawawa nmn si baby nafefeel nia to.

4 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply
VIP Member

Practice relaxation techniques such as deep breathing, yoga and qigong. I was diagnosed with anxiety and panic disorder two weeks before I found out I’m pregnant. Sobrang stress din ako, but good thing is I consulted a psychiatrist and psychologist before ko ma confirm na preggy ako, better kung magpa therapy ka mommy, it will help alot. Nag work sakin ung cbt, and seek support from your husband, family and friends. Nuod ka din ng mga nakakatawang videos/movies. And most esp, keep on praying to God and surrender all your worries to Him 😊

Magbasa pa
2y ago

Magiging oks din tayo Mi. 😊. Kaylan po EDD nyo?

Same here mommy lalo na ldr n kmi ni bf kaalis lng nya tpos ako lng mag isa sa bahay pg gabi lng ako may ksama kya buong araw ako lng mag isa kya di ko maiwasan ngayon na malungkot at ma stress gawin ko n lng libangin sarili ko kausapin anak ko sa tummy ko pra maging ok ako πŸ₯Ή

VIP Member

Do things you enjoy doing. Go to places na you can relax. Emotional talaga ang buntis pero we need to divert our attention para makaiwas sa stress and maging okay lagi si baby. Kaya mo yan mommy.

VIP Member

convince mo po sarili mo mommy na kung lagi kang stress ay si baby mo ang kawawa. wag kang mag entertain ng mga negativity sa mind mo. be happy nalang po. treat mo sarili mo.