βœ•

12 Replies

makipagsex po kayo sa hubby mo. Nakakatulong po ang sperm sa pagpapa initiate ng labor. Nipple stimulation din po. If nakahiga ka or nakaupo habang nagpapalipas ng oras pwede mo po yan gawin para magcontract yung uterus mo. Yan po advise ng OB ko. May binigay din sakin na primrose oil 3x a day po orally then isa insert sa puerta para pampalambot ng cervix. Kausap lang din po kay baby, lalabas po yan pag gusto na nya. 😊 Goodluck po mamsh. Praying for your safe delivery.

hi mommy ano po yung nipple stimulation?

VIP Member

Hi mommy! Marami naman pong natural na paraan, pero tanungin mo pa rin po OB niyo kung safe para sa inyo ni baby. Ako meron akong isang video na pinapanood nun, shinare rin sa’kin ng mommy friend ko: https://youtu.be/7SkbHdjPYho

VIP Member

My OB prescribed evening primrose oil on my 37th week. And also diffusing or massaging clary sage oil in the tummy. Look up for Miles Circuit in Youtube as well.

Good luck on your delivery

same due date ko oct,05 pero wala pa din dame q na ginagawa pagpa induce ng labor squat at exercise. pineapple juice wala pa din

Due date ko na bukas Oct 4 pero wala pa din signs ng labor 😞

TapFluencer

cguro mi better ask your ob kung pwede k n nyan pa trigger ng labor, ok naman b si baby based sa mga lab/ultrasound mo?

same tayo mi, October 12 din EDD ko. Pray lang tayo mi, malalabas din natin ng healthy and normal si baby natin ❀️

VIP Member

walking Mommy sakin dati then ng reseta ob ko 1cm palang ako non ng primrose oil tas ipapasok sya sa pwerta.

Same here! Wala talaga kahit 3 CM na ko.

VIP Member

mag do po kau ni hubby mo mi ☺️

Squats. I gave birth after 2 days.

Trending na Tanong

Related Articles