What type of rash is this?πŸ˜”

Hello mga Mi, ask ko lang sana ano type ng rash eto? Natapos na namin 7 days cetirizine drops ni baby na advice ng Doc kaso still the same. Nag-aaply din naman ako ng cicastela. Pero ayon nga, humuhopa saglit tapos babalik na naman. Sa face lang siya meron nito. Worried na ako kasi ilang months na to sa kanya.

What type of rash is this?πŸ˜”
25 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

Parang ringworm po, ganito din sa baby ko dati. I used elica pero careful sa pag gamit kasi may steroid. Thin application only at Once a day lang dapat.

VIP Member

Anong klase po ung rashes nya mi parang pabilog po ba nabutlig baka ring worm po masakit po yan para kay baby hindi nya rin po ba ito kinakamot?

Try Elica Cream. Manipis lang ipahid mo sa part na may rash. Yun ung ginamit ko sa lo ko na mas grabe pa d'yan ang rash as prescribed by my pedia.

1y ago

Wow! Thank you so much Mi sa response.. will try Elica. πŸ₯°

try nyo po yung mustela Emollient cream sa lazada meron silang store. baby ko dyan lang gumaling may kamahalan pero effective

Post reply image

Aplyan mo sis tiny remedies baby acne natural soothing gel. Safe since all natural and super effective πŸ’š

Post reply image

tiny buds baby acne pahid mo mi, effective yan pantanggal rashes at safe kasi all natural ingredientsπŸ™‚

try mo mii gumamit ng JERGENS for skin allergy yan or kahit ano, prescribe yan ng ob mismo sa kapatid ko

better to consult to pedia nlng moms mahirap kase i determine yan iba iba po kase yung skin allergy.

gay an din po sa ank ko my nbili kming ointment 38 pesos d p nauubos isang sachet nwala n rashes nya

Try nyo po Hydrocortisone effective sya sa baby ko any kind of skin allergy mamsh πŸ˜‡