Geko 1 ในใจผมและแม่ครับ♥️

Geko คือคอกที่ปรับเปลี่ยนได้หลายแบบ และมีสีสันสวยงาม จนตอนนี้ลูกจะขวบนึงแล้วค่ะ แม่ก็ยังประทับใจกับ geko เหมือนเดิมเลย ไม่ว่าลูกจะล้มในคอกท่าไหนก็ไม่เจ็บค่ะ ปลอดภัยแน่นอน และที่แม่ชอบคือเป็น พร๊อบถ่ายรูปที่สวยมากละมุนสุดๆ ไปเลย 🥰 อ้อ อีกเรื่องที่แม่ชอบมากคือเจ้าหน้าที่มาดูแลไวมาก เครมแผ่นใหม่ให้เลย น่ารักที่สุด งทุกคนต่างก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า คุณภาพคุ้มราคาจริงๆ ค่ะ มีลูกคนต่อไปแม่ก็ยังคงคิดถึงแค่ geko ค่ะ มาเป็นครอบครัว geko กันนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ