57 Các câu trả lời

M cải thiện nguồn sữa di ăn nhiều chất dạm với ngày 3coc ngũ cốc nóng sữa ổn dịnh mà dặc hơn á. M sinh non bé 2.8kg mà 3m bé dc 6,5kg r. M uong ngũ cốc 24hat dd bên c này zl 0369//750//063 . M lhe thu xem ngũ cốc check dc mã vach nên cũng yên tâm m à.

E có uống ngũ cốc loại 30 hạt của ntq ạ. Cũng ăn đầy đủ thay đổi lắm ý.

M ăn nhiều chất dạm với ngày 3coc ngũ cốc nóng sữa ổn dịnh mà dặc hơn á. Tap trc M sinh bé 3,8kg mà 2thg bé dc 6,5kg r. M uong ngũ cốc 24hat dd bên c này #zl_0369750063 M lhe thu xem ngũ cốc check dc mã vach nên cũng yên tâm m à.

TapFluencer

con ko tăng nhiều kg như "con nhà người ta" nhưng đã bị ốm bao giờ chưa? có bệnh liên tục không?? mẹ bớt căng thẳng mẹ. vẫn bú đều, ngủ đều, chơi đều với mẹ thì mẹ đừng để ý những lời rèm pha khác.

không có sữa nóng hay sữa mát nha mom, tùy vào cơ địa của bé nữa, có bé mấy tháng đầu tăng nhiều nhưng có bé vài tháng sau mới tăng nhiều. mom uống viên vitamin tổng hợp cho mẹ để bé k thiếu chất nha

Mom dùng ngũ cốc 23 loại hạt ấy mình dùng sữa đặc lắm , tháng đầu bé lên 1,5 kg đó , sp có phiếu bảo hành và check mã vạch nên mình yên tâm sd nè , mom ib zl c này tv cả cách kích sữa nữa nha 034/376/49/10

M đủ sữa cho bé bú k,cho bé bú thêm sct á m,sữa mẹ có nhiều kháng thể tốt cho con,nhưng mình nghĩ sct có đầy đủ chất để bé phát triển thể chất

Con mình uống anfamil A+1 á m

Mom cải thiện chấy lượng sữa đi , mình uống ngày 3 gói ngũ cốc mà tháng đầu bé tăng 1,6 kg đó , mom ib zl c này tv cho 0343:764/910

bé chịu ăn chịu chơi không bệnh vặt là được rồi mom, từ từ con lên ký nè, có lên là được rồi

chúc bé mau ăn chóng lớn. bé chưa hấp thu tốt. mẹ nên ăn uống đầy đủ chất để bé lên cân tốt

be nha minh sinh 3ky3gio hai thang 6ky2 ne.minh cho be dung them mama sua non ak ban can dung cho con thi ib cho minh nhe