35 Các câu trả lời

Mom lên chức năng đặt tên con trên TAP hay lắm ấy, có ý nghĩa từng cái tên luôn. HỌ hoàng dễ đặt tên nè,mình thích tên 3 chữ thôi chứ k thích 4 chữ k biết mom có giống mình k. HOàng Bảo Quyên nè mom, Hoàng Tâm Đan, Hoàng Thanh Vân. Mom với ck thích tên gì thì chọn tên đó, chỉ mong ông ba đừng :giành phần là được haha

Tap có nhiều bài viết gợi ý đặt tên con gái hay lắm mom tha hồ lựa chọn luôn, nếu họ Hoàng thì mình thấy ghép với tên gì nghe cũng hay. Hồi đợt mình có sưu tầm vài cái tên hay cho bà chị đẻ con gái, m tham khảo cho zui nha: Hà Phương, Hạ Vy, Khiết An, Khánh Linh, Linh Chi, Lê Na, Mai Chi, Minh Khuê, Mẫn Nhi 😆😆

E theo hệ tâm linh nên đặt con hay xem phong thủy :)) Con gái năm Tân Sửu là mệnh Thổ, thuộc cung Ly, hành Hỏa nên đặt tên cứ chiếu theo đó mà chọn cho nó thuận ý mom. Như e là cực thích tên Khiết An luôn, ghép với họ Hoàng cũng hợp nhỉ, thêm tên lót của mẹ vào lại càng hay, Hoàng Ngọc Khiết An

VIP Member

App có tính năng đặt tên nè mom, mình thấy tên An Nhiên, Thuỳ Linh, Gia An, Gia Hân, Bảo Hân hay nè

Hoàng Thiên Đan , mình để dành cho con mình ak. Mà giờ zai oy nên đưa Mom tham khảo xem nha , hihi

m oi. m mua đồ đây rồi ạ..cho m danh sách mua với. m tập đầu nên k bit mua j luôn á

VIP Member

App có tính năng đặt tên rồi nè mom, mình thấy Hoàng Ngọc Yến, Hoàng Ngọc Hạnh

TapFluencer

trong app mình có phần đặt trẽn ho con nè m.m có thể tham khảo nha

TapFluencer

trong app có phần đặt tên cho bé nè m.m có thể tham khảo nha m

VIP Member

trong app có phần đặt tên con theo họ đó m. vào tham khảo đi