10 Các câu trả lời

Bơ là thực phẩm tốt cho cổ tử cung đó mom. Ngoài bơ thì mom nên ăn mấy loại nhìu chất xơ như rau, yến mạch. Uống sữa vs ăn các loại hạt có nhìu canxi, axit béo omega-3. Trái cây có nhìu vitamin vừa tốt cho bé vừa tốt cho mẹ nữa nè. Mom cứ thả lỏng người, ăn uống, ngủ nghỉ hợp lý. Đi khám thường xuyên theo lời bsi dặn là ổn thôi

bs nói đúng đó giờ mom nên hạn chế đi lại,k làm việc,đi lại thì nhẹ nhàng nha,k ngồi xổm, với tay nha ăn uống thì mom ăn uống bình thường thôi, ăn uống đầy đủ chất vào là được nhớ kiêng những thứ bầu cần tránh á,mom tra gg là ra à

ctc ngắn thì ăn uống cũng bình thường m ơi.. bơ tốt cho tử cung, giúp bé tăng cân nhưng cũng đâu giúp tử cung dài ra được..😅 chủ yếu mình hạn chế đi lại, k bê vác nặng hay vận động mạnh để giữ con thôi m..

Ăn bơ cũng rất là tốt nhưng quan trọng nhất vẫn tránh vận động mạnh, đi lại quá nhiều m nhé và chú ý khám thai thường xuyên nhé

Theo chỉ dẫn bác sĩ Mom nè, ko nên lo lắng quá nha. Bé đầu mình sinh non 35w. Bé sau mình theo bác sĩ nên 37w6d mới sinh nè. Cố lên Mom

TapFluencer

chỗ e cũng thấy mấy người bị, này mom nên hạn chế vận động mạnh, đi lại nhiều, thăm khám thường xuyên là ổn mà

TapFluencer

bơ tốt nè mom, mom hạn chế đi lại và nên theo chỉ định của bác sĩ, có nhiều trường hợp giống mom nè

VIP Member

đúng rồi m, ăn bơ tốt nè. m nên nghe theo hướng dẫn của bs, thường xuyên đi khám theo lịch hẹn bs nè m

Super Mum

ăn tốt nè m m cứ nghe theo lời của bác sĩ nha

đẩu bài cho mo