42 Các câu trả lời

Có 2 vị Chocolate và Vani. Mình thấy Chocolate dễ uống hơn vị Vani hơi kỳ sao đó. Đợt mình mua 1 lon pha uống theo tỉ lệ trên lon bị tào tháo dí phải giảm lượng bột lại. Nhưng đợt sau được cho mẫu thử lại k bị, chắc do bụng lúc trc k tốt. Mình thì uống Friso là chính, gần đẻ vẫn còn uống.

Đợt mình mới sinh ck mình mua về pha cho uống,sữa uống ấm ấm cũng dễ uống lắm nhưng mình ngaen kinh khủng đã vậy pha xong nó bị lợn cợn nữa nhưng nghĩ đewsn con nên phải chịu uống thôi

VIP Member

tt Em đang tham gia cuộc thi #TAPsieunhan M có thể vào link dưới cho e xin 1 like cho ảnh được không ạ. E xin lỗi đã làm phiền. https://community.theasianparent.com/booth/1065995?d=android&ct=b&share=true

Mình cũng đang dùng. Bạn đang phân vân có thể mua hũ nhỏ dùng thử, sữa nào bạn thấy dễ uống và hợp thì hãy mua hũ to.

Mình dùng sữa này vị socola uống cũng dc mom sợ ngọt thì pha ít còn k thì mua hộp nhỏ thử xem hợp khẩu vị k

Uống ngũ cốc navan thêm b, mình mang bầu uống ngũ cốc trộm vía bé tăng cân chuẩn, vào con hk vào mẹ

Sữa thơm dễ uống nha, nếu bạn uống sữa tươi k đường được thì sẽ uống đc sữa này

Vị soocla uống giống sữa Milo vậy đó bạn . Zễ uống hơn vị vani

TapFluencer

Mình từng đc tặng 2 hộp. Thấy vị socola dễ uống hơn vị dâu.

dễ uống mom ơi.pha với nước ấm nó sẽ không bị vón cục