17 Các câu trả lời

Lúc mình mang thai dc hơn 6 tháng thì cũng bị nổi ngứa như vậy ở bắp chân và đùi, ngứa gãi xước hết cả da và có sẹo nữa, mình bôi kem nghệ Thái Dương mát da đỡ ngứa và lành sẹo, an toàn cho mẹ bầu, mom thử dùng xem sao.

Dùng kiên trì nhé mom, hồi đó mình bị ngứa chịu ko nõo nên gãi đến nỗi thâm tím cả da nhìn ghê lắm, kiên trì bôi ngày 2 đến 3 lần, dùng liên tục đến khi nào vết sẹo lành thì thôi.

Mình bị nổi ngay bụng luôn nè, vừa ngứa do giãn da, vừa ngứa do nổi mẩn nữa. Ngứa quá lấy nước nóng chườm, lúc tắm thù khử trùng bằng nước muối đặc xong tắm lại chứ ko dám xài thuốc gì

Minh 5 tháng ngứa gãi chảy cả máu hết mom ạk ..hk biet tại sao mấy hôm nay lại nỗi mẫn ngứa nữa ..chắc do thời tiết nóng hay sao ák

mình cũng vậy. gãi chảy máu luôn nhưng tầm 1 tuần là tự động hết. nhưng m cố gắng đừng gãi vì càng gãi sẽ càng ngứa

E bị gần 2 tuần r ạ :((

Mom dùng lá tắm thảo dược đa năng bà vân + bôi đa năng bà vân sẽ khỏi đó mom .dùng cho trẻ sơ sinh và người lớn

Càng ngày ngứa càng lan. Nay e bị cả trên mặt với lan qua mu bàn tay. Nổi mẩn mà nhìn cả người sợ lắm T.T

Mom dùng đa năng bà vân bôi nhé,an toàn và hiệu quả tốt .

Mom dùng thuốc mỡ minh hùng đi nhé. Minh cung bị h hết ui

https://bit.ly/2Srbi2e Mẹ đọc thử bài này có chỉ nè !!

VIP Member

. cho nhiều người thấy để có thể giúp đc m nhé