11 Các câu trả lời

TapFluencer

32w chuẩn là 1kg7 và 33w chuẩn là 1kg920. Cỡ nào thì bé cũng đã vượt chuẩn mấy chục gam rồi. Mom lên google tìm cái bảng cân nặng chuẩn của thai nhi theo tuần của tổ chức y tế thế giới WHO cho ck với mẹ ck xem. Rồi nói bầu là phải nghén, ko ăn dc thịt cá nhưng con vẫn vượt chuẩn rồi muốn cái gì nữa? Ham con to là ăn dao chứ ở đó đòi to.

mom hiền chứ gặp mình là mình múc bà mẹ ck với th ck luôn rồi. Ko biết thì dựa cột mà nghe chứ. Nói cho mở mắt lành, banh mắt méo ra mà giác ngộ. Thiệt chứ mình là con người chứ có phải cái máy đẻ thuê đâu mà hở ra đòi con mập này kia mà ko hề quan tâm người mẹ ntn nếu bị ăn dao hay này kia khi con to. Gặp mình là mình chửi cho tắt điện cúp nước.

mình dự sanh sau mom 4ngay..mình 24.3 nè...nay 32w4d ik khám cân nặng be đc 1950gr nè...từ bầu tới h mình lên 4kg..có hỏi bsi thì họ nói cân nặng e quá z quá ok r k có nhỏ đâu.. nên mom iên tâm về cân nặng của bé nha

Tự nhiên từ trưa hôm qua đến đến giờ bé nhà e ít đạp hẳn, e mới khám định kì hôm qua, bác sĩ có ghi chú là về theo dõi thai máy, không biết có sao không các mẹ😭

chắc không sao đâu mẹ theo dõi lại xem

đc rồi mom to wá koj chừng ăn dao đó lúc e mang bầu 33w có 1kg7 nè mà tới lúc sanh bé đc 3kg6 mấy tuần cuối bé nhanh lên ký lắm đó

to rồi mà, đòi to nữa ăn dao à. mình với mom thai kỳ gần nhau. mình mong sanh ra 3-3.3kg thôi😁

hôm sau đi khám kêu ck mom hỏi bác sĩ cho khỏi nói nữa

VIP Member

vậy không nhỏ m

Super Mum

K nhỏ đâu mom

TapFluencer

chuẩn cân oy m

TapFluencer

ok oy m

VIP Member

bt m

Câu hỏi liên quan