12 Các câu trả lời

Tùy cơ địa từng mẹ. Thường thì bầu đứa thứ 2 trở đi, cơ thể mẹ sẽ dễ nhạy cảm hơn nên nhận biết thai máy sớm hơn tập đầu. Mình bầu 13w là cảm nhận con máy rồi, tuy thi thoảng. Hôm nọ con 15w tự dưng 2 hum k thấy con đạp j cả. Ngày thứ 3 đi khám, bsi siêu âm kêu thiếu nước ối nên con k đạp dc nhiều 😓

Mình cũng mới cảm nhận được em Bé máy khoảng hơn 1 tuần này rõ rệt, em bé mình cũng vừa tròn 21w đây, tối nào cũng nằm nói chuyện em bé biết tương tác với mẹ rồi. Mẹ chờ xíu đi sắp cảm nhận được rồi nè.

Mk đây trộm vía bé khoẻ 12 tuần gần 13 tuần j đấy cảm nhận r mà ít ,14 tuần là cảm nhận rõ luôn ạ giờ mình 22 tuần đạp nhiệt tình cảm nhận rõ lộn r cuộn các kiểu trong bụng r ạ😅 ,bé mk công chúa ạ

Chắc do tùy thai.mà thấy có mom nói mọi ngày con máy,rồi 2 3 ngày k máy.đi khám thiếu nc ói đó.mom uống nc nhiều,nước mía vô thử xem.chúc 2 mẹ con khỏe nha.

Mình tầm 12 13 tuần cảm nhận rõ với bé hay quặn lên giờ 19 tuần đạp bụp bụp xuất nhất là lúc cho nghe nhạc bằng tai nghe

Mình thì 12 tuần thai máy.16 tuần trở đi rõ hơn.sang tuần 23 thai hoạt động nhiều mỗi lần mình gọi hay nc là bé đạp

TapFluencer

16 tuần là máy rồi m ko nghe đk. 20 tuần m mới nghe rõ, 21 tuần giờ rõ rệt luôn

Mình dc 19 tuần mà cảm nhận dc bé đạp mạnh lắm 😋

nc vs bé đi cho con nó nge giọng mẹ là máy à

Bé máy rồi mà mom chưa cảm nhạn đc ấy

Câu hỏi liên quan