Tăng cân chậm

Bài viết cho nhà mẹ nào con biếng Ăn chậm lớn suy dd Bé nhà mình thuộc dạng nhỏ con. 2 tuổi rồi mà mới có hơn 9kg mọi người ạ. Gần như từ lúc 1 tuổi đến giờ tăng cân rất ít. Mình hiện đang cho con uống Midu Mena Q7, bé lúc đầu rất thích uống nhưng giờ thì k thích nữa. Mình có chuyển qua dùng nest gold và yến sào thì thấy bé ăn tốt lắm. Đúng kiểu chưa bao giờ thấy con ăn được nhiều như vậy nên thấy lạ. Lại còn hay đòi ăn. Mà vẫn chỉ là các món ăn uống bình thường như mọi ngày chứ không chế biến gì thêm cả. Thế mà con lại háu ăn. Cơ bản cái lọ yến đó thơm nức mũi, dễ uống chứ k bị ngọt hắc. Nó cũng bổ sung canxi, kẽm, DHA, cao xương ngựa giúp tăng cân tự nhiên, lisine giúp kích thích ăn uống. Nhưng mọi người lưu ý là yến sào này chỉ bổ sung thêm thôi chứ không cho ăn thường xuyên nhé tránh gây dậy thì sớm cho con. Ban đầu khi nghe tư vấn thì cũng thấy nghi nghi nhưng bản thân mình trải nghiệm dùng rồi thấy ok lắm. Sức khoẻ của con là qtrong nên phải tìm hiểu thật kĩ trước khi đưa bất kì đồ ăn thức uống nào cho con mà. Hôm nay thấy hãng đang sale mua 5 tặng 2, muốn rủ mọi người mua cùng. Ai mua số lượng lớn hơn thì lấy quà tặng nhé!

Tăng cân chậm
6 Các câu trả lời
VIP Member

cảm ơn m