24 Các câu trả lời

Super Mum

E Huỳnh Thị Mỹ Nương Sinh năm 2001 ,ở Cần Thơ, hiện đang ở nhà ck cách nhà 1km, đang có một bé gái 4m16d Bé nhà e đang tham gia cuộc thi ảnh ko phiền mom ủng hộ bé 1 like nhé 😍https://community.theasianparent.com/booth/1140813?d=android&ct=b&share=true . E cảm ơn m nhìu ạ 😘🤗

đã like🤗

m ơi cho m ké được k ạ... m ở quảng ngãi Có m nào có quânf áo trẻ nhỏ hoặc đồ người lớn cho mình xin lại được ko ạ? Chổ mình giờ mưa lũ thiếu đồ để mặc ạ các m nào có giúp mình với ạ Mẹ bỉm sữa khó khăn ạ M xin cảm ơn

m cảm ơn mom trước nha

Super Mum

Em : Lê Thị Yến Nhi Sinh năm : 2000 (e nhỏ nhất luôn á các mom 😂) Theo hộ khẩu thì e ở Củ Chi nhưng sống từ nhỏ ở TP.HCM .Và đi 1 vòng trái đất e lại về Củ Chi lấy chồng các mom ạ 😂

👍👍👍

VIP Member

ai 8x ở miền Bắc thì la lên nhé, t ở tít đầu trên cùng của Vĩnh Phúc. Tr'c chắc ko ai biết Vĩnh Phúc ở đâu, nhưng qua dịch Cona thì chắc cũng phải biết rồi chứ nhỉ 🤣🤣🤣

haha.. chắc ghé vĩnh phúc thăm chuyến wa😁

TapFluencer

Có mom nào ở Khánh Hoà k ạ🥳 E là Ngọc Hoa - 1998 - lấy ck cách nhà 500m😂, hiện đang sống ở HCM. Chắc e nhỏ tuổi nhất ở đây quá hihi

mom hoa vs mom ý bằng tuổi nè😊

TapFluencer

Mình tên Thảo - 1991 😊, sinh ra lớn lên ở Cần Thơ, ông bà mình gốc Ninh Bình. Đi học và đi làm rồi lấy chồng ở HCM nè M.

em nguyễn thị thùy dương sinh năm 2002 quê bạc liêu lấy ck sóc trăng bé nhà em bé gái được 1 tháng 15 ngày tuổi

vậy mom nhỏ tuổi nhất TAP nè🤗.. bé cưng wa ak

TapFluencer

Ryna Nguyễn 8x 😂 nói vầy cho đỡ già Dân HCM. Lấy ck miền Tây nhưng vc sống ở HCM.

ko đẻ nhanh sợ hết tuổi đẻ các m ạ 😂

TapFluencer

Thấy các mẹ toàn ở vùng trong miền nam k à. M cũng sinh năm 92 nè mẹ Diễm ơi. E ở xa các mẹ lắm

M ở miền trung ạ.hi

TapFluencer

mình tên Tuyền sinh năm 1991, quê Bình Thuận, lấy ck sát bên đít 🤣, có ai cùng quê ko ạ 😍

hơn e 1 tuổi.. tạm thời chưa thấy thêm ai bình thuận