Poop problem

Ano Po kaya ggawin ko hirap Po ako maka poop?๐Ÿ˜ฅ Ultimo pag utot nahihirapan din ako ๐Ÿ˜ฅI'm 11weeks/5days pregnant Po ,ano Po Kya magandang Gawin ?๐Ÿ˜” #pleasehelp

28 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

same tayo mi noon 2nd trimester ko hirap ako mg poop 3-5 days ako Di nakakapoop .. uminom Lang ako ng more water and more fruits Lang po. now I'm 37 weeks waiting nalang lumabas si bb . #teamjuly

baka sguro kakain ko lage ng saging hehe maganda kasi un sa buntis kaya halos araw araw nakain ako sagingโ™ฅ๏ธ๐ŸŒ peo after ko naman kumain ee nainum q tubig,. kaya sguro q hihirapan magpoops

VIP Member

sa 1st child ko ganyan ako pero hindi ako nag woworry parang wla lang. ๐Ÿ˜… normal lng ksi ako mag buntis hindi ako nag iisip ng ikakastress ko pati ni baby. more water kn lng po :)

Magbasa pa
2y ago

naskit kc Ang tiyan ko at hindi Rin ako makatulog kaya ako nagwoworry

More water then fruits mommy sobrang effective po niyan ๐Ÿ˜Š then kain ka po nung mga mabeberdeng gulay lagi para healthy din para sa bb mo

ako umiinom ako ng vita milk ...at night ..then kinaumagahan .. mag cr na ako ....2 times a week lang ako nag sosoya milk ..

TapFluencer

Hi mi, try to drink more water, eat foods that are rich in fiber, and do simple household activity or moderate exercise๐Ÿ˜Š

VIP Member

Hi mommy, warm milk, eat green leafy vegetables and more fruits, yogurt and lots of water. God bless ๐Ÿ˜Š

same problem tayo sis, pero niresetahan ako ng ob ko ng gamot pang poop. kaya di ko masyadong hirap.

VIP Member

More water mi, tsaka fruits/vegetable na may fiber like papaya na hinog po ah ganern.

Try Anmum and oatmeal mii sa umaga. Mabilis yan magpa poop. Regular poops ko.

Related Articles