58 ตอบกลับ

กลัวไม่ชัวค่ะ เราทำแร้วไม่มีฟอง แอบลุ้นว่าจะได้ลูกสาวมั้ย

เคยลองแล้วจร้า..แต่กะตรงอยู่นะได้ผู้หญิงจร้าตอนนี้35wแล้วจร้า

ลองเมื่ออาทิตที่แล้ว ตรงค่ะ..ไม่มีฟองเลย ไปซาวได้ผู้หญิงจร้า

VIP Member

หมอซาวด์​ได้ลูกชาย ทดสอบไม่เป็นฟอง คลอดออกมาได้ลูกชายค่ะ

VIP Member

ลองแล้วค่ะไม่ตรงเลย ไม่มีฟองแต่ได้ลูกชาย ตอนนี้31wแล้ว555

เคยทำค่ะไม่มีฟอง ได้ลูกสาวค่ะตอนนี้3เดือนแล้ว

ของเรามีฟองนิดเดียวอะ แต่ก็มีนะ ได้ลูกสาวค่ะ

ทำนาย แล้ว ฟองฟู่จร้า รอซาวด์อีกที 9 พ.ย. จะ21 w คะ

ไม่ตรงค่ะ😂 บ้านนี้ฟองล้นแก้ว ผู้หญิงค่ะ

ทดสอบแล้วไม่มีฟอง แต่หมอบอกน่าจะผู้ชายคะ