ห่างหายไปหลายๆเดือนตั้งแต่ใกล้คลอด วันนี้มาอวดลูกสาวน้องซีต้าร์6เดือนกว่าแล้วคะ

#หนูชื่อ ซีต้าร์คะ เกิด22 มิย. 62 ตอนนี้หนู6เดือน15วันแล้วคะ หนูนั่งได้แล้วกําลังคลานแล้วคะ

ห่างหายไปหลายๆเดือนตั้งแต่ใกล้คลอด วันนี้มาอวดลูกสาวน้องซีต้าร์6เดือนกว่าแล้วคะ
40 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

น้องน่ารักมากๆค่ะ นี่ก้อหายไปพักนึง ตั้งแต่คลอดน้อง อะเล็กซ์ 30วันค่ะ เกิด1มค.

Post reply image
VIP Member

หนูปิ่นเกิด 10 มิถุนายน 62 ค่ะ ยังไม่มีท่าว่าจะคลานเลยค่ะ

น้องน่ารักมากเลยค่ะ ตาหวานมากๆเลยค่ะคุณแม่

น้องขวัญข้าวค้า 09. ก.ค 62 ตั้งไข่เเล้วค้า 😍

โอ้ยยยน่าเกลียดน่าชังมากๆๆ

VIP Member

งื้อออ น้อนสวยจังเลยค้าาา💕

น่ารักมากเรยจร้าสาวน้อย😘😍

น่ารัก​น่าชัง​มาก​ค่ะ​แม่

น่ารักมากเลยค่ะลู๊กกกกกก

น้องน่ารักจังเรยค่ะแม่ 😊