1392 ตอบกลับ

Super Mum

-ที่ผ่านๆมา เค้าปั่นกันไปสูงสุดเท่าไหร่คะถึงได้ของกัน? -ปั่นไป ไม่ได้ของ คะแนนหายไหมคะ? แอบเสียดายคะแนน ถ้าไม่ได้ของ ก็app. ให้วันละ 30 เอง🤔

ขอบคุณค่ะ

Super Mum

ฝากถึงแอด อีกสองเดือนเอาแบบนี้มาลงอีกนะคะ จะบิดให้มันส์เลย ตอนนี้ขอเวลาสะสมคะแนนก่อน 😂😂😂😂😂

VIP Member

ของอาทิตย์นี้มาแล้ววว คราวนี้ + แค่ครั้งละ 2 คะแนน ใครมีแค่หลักร้อยก็เล่นได้น้าาา >> http://bit.ly/bbqtaptoy

VIP Member

ปักหมุดแล้วอย่าลืมไปสะสมคะแนนรอกันด้วยน๊าา ถ้าไม่มีคะแนนประมูลไม่ได้นะคะแม่ ๆ ^^

ไม่นับค่ะ

VIP Member

+ ครั้งละ 5 เท่านั้นนะคะ เราไม่อยากให้คะแนนโดดสูงเกินไปค่า เล่นกันสนุกๆน๊าา

เสียดายจังมีคะแนนไม่เยอะเหมือนแม่บ้านอื่นไว้รอบหน้าละกันปั่นคะแนนด่วน😅😅

ขอบคุณจ้า😁😁

คะแนนรอบที่แล้วประมูลรถได้ไป. ยังไม่โดนตัดคะแนน รอบนี้ประมูลไม่ได้ใช่ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ.

VIP Member

เช็คคะแนนได้ตรงนี้น๊าา คลิกที่แถบเมนูมุมซ้ายบนของแอปเลยค่ะ

มี100กว่าคะแนน จะเอาอะไรไปสู้เค้า จะเอาอะไรไปสู้เค้า ฮือๆ😢😢😢

สะสมคะแนนไปเรื่อย ๆ จ้า ❤ ชวนเพื่อน +10 ตอบคำถาม +1 ตอบคนแรก รับคะแนนคูณสอง +2 ถามคำถาม +1 อัปโหลดรูปภาพ +1 ทำโพล +2 ได้ 30 คะแนน ต่อวันนะคะ บ้านนี้ที่มีคะแนนเยอะ เพราะเล่นมาเป็นปีแล้วจ้า

VIP Member

ปิดที่เม้นนี้จ้าาา คนแรกที่ลง 1940 ยินดีด้วยนะคะ

👍แต้มน้อย ได้แต่นั่งลุ้น 😂😂😂