ส่งต่อ1ชิ้นแถม1ชิ้น

?2,000บาท รวมค่าส่ง? ของลูกพี่สาวมือสองที่อื่นแพงกว่านี้สภาพดี ไม่มีตำหนิร้ายแรงใดๆ มีร่องรอยตามการใช้งานโดยรวมดี ขายถูกมา รุ่นนี้ในห้าง 30000 อัพ เป้อุ้มซื้อมา1980 #คุ้มมากๆๆ???? #คาร์ซีทมือสอง Combi รุ่น Zeus turn EG ZW #เป้อุ้มfico - สามารถใช้ได้ตั้งแต่ทารกแรกเกิดถึง 4 ปี - ปรับระดับการเอนได้ถึง 3 ระดับ - ตัวเบาะนั่งกว้างเป็นพิเศษเหมาะกับน้องไซส์ใหญ่ - ระบบป้องกันการกระแทกเป็นระบบ egg shock เป็นระบบที่มีเฉพาะยี่ห้อCombi เท่านั้น - หมอนรองรับศรีษะเป็นระบบ egg shock - พร้อมขาตั้งสำหรับคาร์ซีท ทำให้คาร์ซีทยึดแน่น ในเวลาที่รถวิ่ง - สามารถถอดซักทำความสะอาดได้ง่ายมาก - ติดตั้งง่าย ใช้งานสะดวก สนใจทักมาค่ะ ไอดีไลน์ angun0402

ส่งต่อ1ชิ้นแถม1ชิ้น
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ขายเป้อุ้มด้วยไหมคะ

4y ago

แถมเป้อุ้มค่ะแม่

แถมเป้อุ้มหรอค่ะ

4y ago

ใช่ค่ะ