76 ตอบกลับ

พรุ่งนี้หมดนัดเรา 9w5d เหมือนกันคะ รู้สึกตื่นเต้นและแอบกลัวผิดหวัง

บ้านนี้เห็นน้องพร้อมได้ยินเสียงหัวใจตอน 7 สัปดาห์ 6 วันค่ะ

8w5d. พร้อมกับเสียงหัวใจเต้น 💓น้ำตาแม่คลอเบ้าเลยคะ ดีใจ💓💓💓💓💓

เห็นน้องตอนไปฝากครั้งแรกเลยค่ะ 6 w ตัวเล็กนิดเดียว 😄❤️

บ้านนี้เห็นช้าไปหน่อย เเต่มาเห็นอีกทีน้องมีครบทุกอย่าจร้า

8wยังไม่เจอเลยค่ะกังวนกลัวเป็นท้องลมมากค่ะ

คุณหมอนัดไปอีกมั้ยค่า

ได้ซาวด์ตอน12w5dค่ะ เดือนหน้าหมอนัดคัดกรองดาวน์ซินโดรม

5วีคกว่าๆ คะ ถ้าจำไม่ผิด ไปฝากครรภ์ ก็เจอน้องเลยคะ

ของเรา 7 week ค่ะ ได้เห็นต้วน้องได้ยินเสียงหัวใจแล้ว

รอไปซาวน์ตอน 8 วีค ลุ้นมากก อยากเห็นน้องมากเลยค่ะ