เเม่อยากเเตกเเล้ว

9กันยายังไม่มีอาการเลยค่ะ แม่อยากแตกเเล้ว กันยาบ้านไหนเเตกเเล้วบ้างค่ะ

เเม่อยากเเตกเเล้ว
67 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ 21 กันยาจ้า มีปวดเตือนๆมาบ้างแล้ว

4y ago

ปวดหน่วงๆบ้าง ปวดเชิงกราน ปวดจี๊ดๆ

15 ก.ย เจ็บเตือนและท้องแข็งบ่อยแล้วคะ

11 ก.ย ยังเงียบอยู่เลย แต่ท้องแข็งบ่อย

ไม่มีวี่เเววเหมือนกันคะ เงียบสนิท5555

Post reply image

11กันยา ก็อยากแตกแล้วแม่ แต่เงียบมาก

8 กันยาจร้า ยังไม่มีอาการเลยจร้าแม่

บ้านนี้4กันยาเลิมเจ็บเตือนแล้วค่ะ

9กันยาจ้า อยากเห็นหน้าจะแย่แล้วว

อยากแตกมาก. เมื่อไรน้องจะอยากออก

กำหนดคลอดวันนี้ยังเงียบยุเลยค่ะ

4y ago

เหมือนกันค่ะ