11 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอน 8 เดือน ขึ้นมาสองซี่ข้างล่างค่ะ ตอนนี้10 เดือน 8 วัน ซี่ข้างบน 2 ข้างล่าง 2 กำลังขึ้นค่ะ หกซี่ค่ะทั้งหมด

8เดือนครึ่ง ยังเงียบเหมือนกันค่ะ เป็นมนุษย์เหงือกอยู่เลย 5555 หมอบอกปกตินะคะ ถ้าขวบกว่สยังไม่มาค่อยกังวลค่ะ

บ้านนี้8เดือน13วันยังไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะมีแต่ขาวๆตรงเหงือก

บ้านนี้ฟันขึ้นตอนขวบกว่าค่ะ ขึ้นทีเดียวพร้อมกัน 3 ซี่เลย

บ้านนี้มาตอน2เดือนเลยค่ะ ตอนนี้กัดแม่เจ็บมาก

บ้านนี้9เดือนแล้วยังไม่มีวี่แววจะขึ้นเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ขึ้น 6 ซี่พร้อมๆกันตอนน้องจะ 9 เดือนจ้า

VIP Member

บ้านนี้8เดือน25วัน ฟันขึ้นมา 4ซี่ บน 2 ล่าง 2 จ้า

ขึ้นมา 2 ซี่ล่างตอนประมาณปลายๆ 7 เดือนค่ะ

บ้านนี้กำลังจะ9เดือนขึ้นมา2ซี่จ้า