ท้องเล็กมาก

8เดือนท้องเล็กมาก แม่ๆบ้านไหนท้องเล็กแบบนี้มั้ยคะ กลัวลูกคลอดมาตัวเล็ก

ท้องเล็กมาก
121 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องใหญ่ถ้าไม่ลงลูก ก็คือแม่อ้วนนะคะ แต่ถ้าท้องเล็กแล้วลูกน้ำหนักดี จะดีกว่าค่ะ

4y ago

ขอบคุณค่ะ

8เดือนเหมือนกันค่ะ เล็กเหมือนกันค่ะ. ถ้าใส่เสื้อเเขนยาวไม่มีคนรู้ว่าท้อง555

บ้านนี้ท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ พึงคลอดเดือนพฤจิกายนที่ผ่านมาค่ะ น้องน้ำหนัก3200

VIP Member

31wค้ะมีแต่คนทักว่าท้องเล็กมาก ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา13โลยังไม่รู้น้ำหนักลูดเรยค้ะ

Post reply image
4y ago

ของเรากลัวจะลงเรามากกว่าค้ะเพราะท้องก้อไม่ใหญ่เหมือนกันค้ะ

32+1 w น้ำหนักขึ้นมา 2 กิโลเอง แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ ใครเห็นก็บอกว่าท้องเล็กไป

4y ago

คลอดง่ายๆนะคะแม่❤

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะจะ7เดือนแล้วซาวก็ไม่เห็นเพศคุณหมอบอกเด็กยังตัวเล็กอยู่

4y ago

ตื่นเต้นมากค่ะ555

บ้านนี้ก็เล็กนะคะขนาดท้องแฝด นน.ขึ้นมา8ก.ก.เอง แต่นน.น้องตามเกณฑ์ทั้งสองคนนะคะ

4y ago

คลอดเดือนไหนคะแม่😊

33wคะมีแต่คนทักว่าใหญ่เพราะปกติเป็นคนตัวเล็ก ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา17โลคะ😁😁

4y ago

ขอบคุณค่า🥰

ผู้หญิง ผู้ชายค่ะ ท้องเหมือนบ้านนี้เลย 8เดือนแล้วยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ

33+4 ค๊าา 🥰 ท้องใหญ่หรือเล็กไม่สำคัญนะคะแม่ แค่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอค๊า

4y ago

ค่ะแม่ คลอดง่ายๆนะคะ