333 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะเราก็เลิกเพราะผู้หญิงเหมือนกัน ตอนนี้น้องคลอดมาจะ3เดือนละค่ะ ชีวิตมีความสุขกว่าเมื่อก่อนเยอะจ้า

สู้ๆนะคะ เราก้อโดนนอกใจตอนท้อง 6. เดือนกว่าเหมือนกัล เขาไปมีผญ.คนใหม่ ทั้งเจ็บ ทั้งเหนื่อย แต่ต้องเข้มเแข็งเพื่อลูกค่ะ

ขอให้เข้มแข็ง​เข้าใว้ค่ะสู้ๆยุคนี้แม่เลี้ยงเดี่ยวมีเยอะแยะอย่าไปสนใจค่ะ.. ขอให้น้องคลอดมาแข็งแรง​นะ​คะ​เอาใจช่วยค่ะ

สู้ๆน้ะค่ะแม่ถึงคนแบบนั้นจะทิ้งแต่ยังมีตัวน้อยที่กำลังจะเกิดมาลืมตาดูโลกน้ะค่ะอย่าคิดมากน้าแม่สตรอง✌🏻✌🏻🙏🏻😍🤰🏻

ไม่เป็นไรนะคะ คุณแม่ พอคลอดลูกแล้ว จะเห็นดวงใจอีก 1 ดวง หลังจากนั้นค่อยมาฟิตหุ่น แต่งหน้า ทำตัวสวยๆ ไว้ อย่าไปง้อค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ สามีถ้่เลิกกันไปก็แค่คนอื่นค่ะ แต่ลูกคือสายเลือดของเรา เราต้องเข้มเเข็งนะคะแม่ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่💕💕

ไม่มีพ่อเหมือนกันค่ะเลี้ยงเดี่ยวอีกต่างเลิกกับพ่อน้องตั้งแต่เดือนแรกแล้วค่ะสู้ๆน้ะค่ะเป้นกำลังใจไห้ค่ะ

✌️✌️

VIP Member

โดนทิ้งเหมือนกันค่ะ อย่าไปสนใจยิ่งไกล้วันได้เห็นหน้าลูกเรามีความสุขมากกว่าอยู่กับคนเห็นแก่ตัวอีกค่ะ♥️

เป็นกำลังให้แม่เลี้ยงเดียวทุกคนนะคะ เราก้เป็นเหมือนเทอ ตอนนี้ท้องได้ 7 เดือนแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ ✌✌เพื่อลูก

สู้ ๆ นะคะคุณแม่ มีคนที่รักแบยไม่มีเงื่อนไข ไม่มีการเปลี่ยนแปลงอยู่ในท้องแล้ว ใครจะไปก็ช่างเขาเลยค่ะ