182 ตอบกลับ

บ้านนี้ เจอน้องตอน6w เห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะ สู้ๆนะคะแม่

8W เจอแล้วนะค่ะ ลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่

รอก่อนค่ะแม่ ใจเย็นๆนะคะ❤️ เดี๋ยวก็เจอตัวน้องค่ะ

เราซาวตอน 8 w ก็ไม่เจอเหมือนกันค่ะ ใจเย็นๆนะคะคุณแม่

VIP Member

ของเราไปฝากครรภ์ครั้งแรก6wก็เห็นเลยคะอันนี้ตอน8w คะ

9วีคซาว์ดหน้าท้องไม่เจออะไร ต้องซาวด์ผ่านช่องคลอดคะ

ในรูปซาวช่องคลอด 8 วีค 4

ของเรายื้อไปจน 11 วีคค่ะ ปรากฎว่าน้องหลุดออกมาเองค่ะ

ไม่ได้ฉีดค่ะ หมอบอกซาวด์ไม่เจอ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เขาเลยไม่ฉีด

เจอตอน 5 W ไม่เครียดนะค่ะใจเย็นๆเดี๋ยวก็เจอน้องค่ะ

บ้านนี้เจอนี้9w3dรออิกนิดน่ะค่ะ เปนกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 8 วีค เจอน้องแล้วจ้า มีหัวใจมีแขน มีขา